Khả năng lãnh đạo

Outline of Mountains

Nathan Graves

Trợ lý Giám đốc Điều hành

Điện thoại: (315) 793-7000
Email: nathan.graves@lasmny.org
Văn phòng: Utica, NY

Outline of Mountains

Cheryl Edwards, CPA

Giám đốc tài chính

Điện thoại: (315) 793-7000
Email: cheryl.edwards@lasmny.org
Văn phòng: Utica, NY

0.jpg

Betsy Krupar, Esq.

Luật sư quản lý, Văn phòng Syracuse

Điện thoại: (315) 703-6600
Email: betsy.krupar@lasmny.org
Văn phòng: Syracuse, NY

Outline of Mountains

Cindy Hendrickson, Esq.

Giám đốc Tố tụng

Điện thoại: (315) 793-7000
Email: cindy.hendrickson@lasmny.org
Văn phòng: Utica, NY

Outline of Mountains

Alice Decker, Esq.

Luật sư quản lý, Văn phòng Oneonta

Điện thoại: (607) 433-2220

Email: alice.decker@lasmny.org

Văn phòng: Oneonta, NY

Paul2_edited.jpg

Paul Lupia, Esq.

Giám đốc điều hành

Điện thoại: (315) 793-7000
Email: paul.lupia@lasmny.org
Văn phòng: Utica, NY

Arlene Picture.jpg

Arlene Sanders, Esq.

Luật sư quản lý, Chương trình Pro-Bono

Điện thoại: (607) 231-5900
Email: arlene.sanders@lasmny.org
Văn phòng: Binghamton, NY

Outline of Mountains

Terry Whelan, Esq.

Luật sư quản lý, Văn phòng Watertown

Điện thoại: (315) 955-6700
Email: terrence.whelan@lasmny.org
Văn phòng: Watertown, NY

download (2).png

Alex Simon

Giám đốc Phát triển & Truyền thông

Điện thoại: (315) 793-7037
Email: Alex.Simon@lasmny.org
Văn phòng: Trung tâm New York

Outline of Mountains

Christina Reilly, Esq.

Luật sư quản lý, Văn phòng Utica

Giám đốc Intake

Điện thoại: (315) 793-7081
Email: christina.reilly@lasmny.org
Văn phòng: Utica, NY

Outline of Mountains

Lauren Praske, Esq.

Luật sư quản lý, Văn phòng Binghamton

Điện thoại: (607) 231-5900
Email: lauren.praske@lasmny.org
Văn phòng: Binghamton, NY

0 (1).jpg

Christine McClean

Giám đốc nhân sự

Điện thoại: (315) 793-7000
Email: christine.mcclean@lasmny.org
Văn phòng: Utica, NY

Nouran Zohdy, MBA

Giám đốc Tài chính, Văn phòng Utica

Điện thoại: (315) 793-7000
Email: nouran.zohdy@lasmny.org
Văn phòng: Utica, NY